Blog yenu ya wananchi yenye habari motomoto za kijamii, Blog yenye kuelimisha, kuburudisha na kufurahisha. Wapenzi na wasomaji wetu tunaomba ushirikiano wenu ili kuendeleza Blog yetu, kwa pamoja tunaweza kuleta mabadiliko ya kweli.

Saturday, November 26, 2011

Mahafali UDOM ni moto wa kuotea mbali

http://2.bp.blogspot.com/-B5UPZRNfQ80/TtAPhKmvfhI/AAAAAAAABng/yiE4lIyqbNs/s1600/PB261259.JPG
Chuo kikuu cha Dodoma jana kilifanya mahafali ya pili tangu kuanzishwa ambayo ilikuwa yakufana sana

No comments:

Post a Comment

Msomaji wetu hakikisha unaheshimu mila na tamaduni za mwafrika,lugha zenye utata au kumkashifu mtu haitapendeza kuonekana kwenye post.Kumbuka vigezo na masharti ya comments kuzingatiwa.Asanteni sana kwa kuwa nasi kwenye blog yenu.